1. Ta amfani da ƙarfe mai inganci, idan aka kwatanta da sauran takwarorinsu na yau da kullun, Sarkar Noma ta C Type Steel tana da kauri iri ɗaya, zagaye da santsi, kuma saman santsi ba tare da tsagewa ba.
2. Mai jure wa lalacewa da kuma jure zafi, don haka sarkar tana aiki daidai gwargwado
Ka'idoji Huɗu na Sarkar Samar da Harsashi
1. Babban tsari da tsari mai tsauri: Bayan cikakken tsari da kuma cikakken iko akan dukkan abubuwan da ke shafar dumama da sanyaya ƙarfe, maganin zafi zai iya inganta tauri da ƙarfi.
2. Sarkar masana'antu: kauri na kowane sarkar daidai yake kuma iri ɗaya ne, kusan babu tsagewa, juriyar lalacewa da ƙarfin tauri suna bayyana kansu
3. Kayan sinadarai masu tsabta da haske: a ƙara kayan sinadarai masu kyau da injin niƙa, kuma bayan an goge sarkar gaba ɗaya na dogon lokaci, zai yi santsi da haske.
4. Babu kusurwoyin yankewa: Ana yanke kowace ƙusa bisa ga ƙa'idodi masu tsauri, a goge ta sau biyu, sannan a mayar da ita shuɗi bayan an kashe ta. Kauri an keɓance shi da kayan da aka yi amfani da su, kuma ba a yanke kusurwoyi ba

Sarkar roba: Wannan nau'in sarkar an gina ta ne akan sarƙoƙi na jerin A da B tare da farantin haɗe-haɗe mai siffar U da aka ƙara a cikin mahaɗin waje, kuma an haɗa roba (kamar roba ta halitta NR, robar silicone SI, da sauransu) zuwa farantin haɗe-haɗe don ƙara ƙarfin lalacewa. Rage hayaniya da ƙara juriya ga girgiza. don isarwa.
◆ Sarkar tine: Ana amfani da wannan sarkar sosai a masana'antar itace, kamar ciyar da itace da fitar da shi, yankewa, jigilar tebura, da sauransu.
◆ Sarkar injinan noma: Sarkar injinan noma ta dace da injinan aiki a gona kamar tarakta mai tafiya, injin sussuka, injin haɗa kayan girbi da sauransu. Baya ga buƙatun sarkar waɗanda ba su da araha amma za su iya jure buguwa da lalacewa, sarkar ya kamata a shafa mata mai ko kuma a shafa mata mai.
◆ Sarka mai ƙarfi: Sarka ce ta musamman da aka yi da na'ura mai juyawa. Ta hanyar inganta siffar farantin sarka, kauri farantin sarka, rage ramin farantin sarka, da kuma ƙarfafa maganin zafi na shaft ɗin fil, ƙarfin juriya zai iya ƙaruwa da kashi 15-30%, kuma yana da kyakkyawan aikin tasiri. , aikin gajiya.
1. Saurin isarwa yana da sauri.
2. Ingancin samfurin yana da kyau sosai.
3. Lokacin aiki sama da shekaru goma.
4. Kayayyakin ƙarfe na yau da kullun ne.