1. Àwọn ọ̀nà ìrísí tó yàtọ̀
Ìyàtọ̀ láàárín ẹ̀wọ̀n 12B àti ẹ̀wọ̀n 12A ni pé ẹ̀wọ̀n B jẹ́ ti ìjọba àti pé ó bá àwọn ìlànà ilẹ̀ Yúróòpù (pàápàá jùlọ ti ilẹ̀ Gẹ̀ẹ́sì) mu, a sì sábà máa ń lò ó ní àwọn orílẹ̀-èdè Yúróòpù; ẹ̀wọ̀n A túmọ̀ sí ìwọ̀n, ó sì bá àwọn ìlànà ìwọ̀n ẹ̀wọ̀n Amẹ́ríkà mu, a sì sábà máa ń lò ó ní Amẹ́ríkà àti Japan àti àwọn orílẹ̀-èdè mìíràn.
2. Awọn iwọn oriṣiriṣi
Ìpele àwọn ẹ̀wọ̀n méjèèjì jẹ́ 19.05MM, àwọn ìwọ̀n yòókù sì yàtọ̀. Ìwọ̀n iye (MM):
Àwọn pílánẹ́ẹ̀tì ẹ̀wọ̀n 12B: ìwọ̀n ìlàjìn ti yípo náà jẹ́ 12.07MM, ìwọ̀n inú ti apá inú jẹ́ 11.68MM, ìwọ̀n ìlàjìn ti ọ̀pá ìdènà jẹ́ 5.72MM, àti ìwọ̀n àwo ẹ̀wọ̀n náà jẹ́ 1.88MM;
Àwọn pílánẹ́ẹ̀tì ẹ̀wọ̀n 12A: ìwọ̀n ìlàjìn ti yípo náà jẹ́ 11.91MM, ìwọ̀n inú ti apá inú jẹ́ 12.57MM, ìwọ̀n ìlàjìn ti ọ̀pá ìdènà jẹ́ 5.94MM, àti ìwọ̀n àwo ẹ̀wọ̀n náà jẹ́ 2.04MM.
3. Awọn ibeere pataki oriṣiriṣi
Àwọn ẹ̀wọ̀n ti jara A ní ìwọ̀n kan pàtó sí àwọn yípo àti àwọn pin, nínípọn ti awo ẹ̀wọ̀n inú àti awo ẹ̀wọ̀n òde jẹ́ dọ́gba, àti pé ipa agbára ìdúró dọ́gba ti agbára àìdúró ni a rí nípasẹ̀ àwọn àtúnṣe tó yàtọ̀ síra. Síbẹ̀síbẹ̀, kò sí ìpíndọ́gba tó hàn gbangba láàárín ìwọ̀n àkọ́kọ́ àti ìpele àwọn ẹ̀yà jara B. Yàtọ̀ sí ìpele 12B tí ó kéré sí jara A, àwọn ìpele mìíràn ti jara B jẹ́ dọ́gba pẹ̀lú àwọn ọjà jara A.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹjọ-24-2023
