< img height="1" width="1" style="display:none" src="https://www.facebook.com/tr?id=3849874715303396&ev=PageView&noscript=1" /> Sarkar Na'urar Taya Babur ta China 428 Mai Kera da Mai Kaya | Bullead

Sarkar Na'urar Taya Babur 428

Takaitaccen Bayani:

Cikakkun Bayanai Cikin Sauri

Nau'i: Sarkar Babur

Wurin Asali: China (Babban Gida)

Brand Name: shuangjia

Lambar Samfura: 428

Kayan aiki: 40Mn

Sunan Samfurin: Sarkar Babura 428


Cikakken Bayani game da Samfurin

SARKIN KAYAN SARKI DA SIGIN FASAHA

Alamun Samfura

Marufi & Jigilar Kaya

Cikakkun Bayanan Marufi:

1. Sarka+Jakar filastik+Akwatin tsaka-tsaki+Akwatin katako2. Jakar sarka+Jakar filastik+Akwatin launi+Akwatin katako3. Jakar sarka+Jakar filastik+Akwatin katako

4. Jakar Sarka+Roba+Akwatin Tsaka-tsaki

Marufi

Raka'o'in Sayarwa: Abu ɗaya
Ƙarar girma ɗaya: 320 cm3
Jimlar nauyi guda ɗaya: 0.9 KG
Nau'in Kunshin: Jakar PP + akwatin katako

Fasallolin Samfura

Aiki Mai Tsayi
Babban Daidaito
Kashewa Mai Zurfi
Ya fi ɗorewa
Tsawon Rai
Ikon Zartarwa

Nau'ikan sarƙoƙi biyu na babura

Sarkar babur: An bayyana ta hanyar amfani da sarkar, daga tsarin sarkar, akwai nau'ikan sarkar nadi guda biyu da sarkar hannu, daga ɓangaren da ake amfani da shi a kan babur, yana da nau'ikan amfani guda biyu a cikin injin da kuma wajen injin. Yawancin sarkar da ake amfani da ita a cikin injin tsarin sarkar hannu ne, kuma sarkar da ake amfani da ita a wajen injin su ne sarkar watsawa da ake amfani da ita don tuƙa ƙafafun baya, galibi suna amfani da sarkar nadi. Ya kamata a yi taka tsantsan musamman don tabbatar da cewa irin waɗannan sarkar suna da gajiya.

bayanin samfurin2

bayanin samfurin2

Ribar Mu

1. Isarwa cikin sauri
2. Kayayyakin ƙarfe na yau da kullun ne
3. Lokacin aiki fiye da shekaru goma
4. Zaɓin nau'in ciniki: onlie, tabbacin ciniki, fob, cif, LC
5. ODM da OEM

Bayanin Kamfani

Sarkunan tuƙi namu sune kamar haka:
1. Sarƙoƙin naɗawa masu daidaiton siffa (Jerin A) kuma tare da haɗe-haɗe
2. Sarƙoƙin nadi masu daidaiton siffa (jerin B) da kuma haɗe-haɗe
3. Sarkar watsawa mai sau biyu kuma tare da haɗe-haɗe
4. Sarkunan noma
5. sarƙoƙin babura, sproket
6. Haɗin sarka

Me yasa za mu zaɓa?

1. Tallace-tallace kai tsaye daga masana'anta
2. Kayan aiki masu inganci
3. Jumla mai yawa
4. Gwaji na ƙwararru
5. Kayan aiki na zamani
6. Fitar da kaya ba tare da damuwa ba
7. Ingantaccen gyare-gyare
Akwai ƙungiyar ƙira ta ƙwararru, barka da zuwa haɗa sabbin kayayyaki.
8. Umarnin samarwa
Keɓancewa na musamman, isar da odar samarwa an tabbatar da shi.
9. Sarrafa OEM
Muna girmama haƙƙin mallakar fasaha kuma muna aiki tare don ƙirƙirar samfuran riba
10. Tabbatar da Inganci
Tsarin dubawa na yau da kullun don cika ƙa'idodin fitarwa na Turai da Amurka


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi