| DIN | S55RH |
| Pẹ́ẹ̀tì | 41.4mm |
| Iwọn ila opin | 17.78mm |
| Fífẹ̀ láàrín àwọn páàsì inú | 22.23mm |
| Ìwọ̀n ìlà píìmù | 8.9mm |
| Gígùn pínì | 43.2mm |
| Sisanra awo | 4.0mm |
| Ìwúwo fún mítà kan | 2.74KG/M |

Líle, kò rọrùn láti fọ́, ìrísí tó nípọn, líle gíga, ó lágbára àti pé ó le koko
Ó wúlò fún àwọn àyíká tó yàtọ̀ síra, ìfaramọ́ tó dára, ó lè mú kí ìfọ́mọ́ra pọ̀ sí i pẹ̀lú àwọn nǹkan
Ṣe atilẹyin isọdi iyaworan, le ṣe adani ni ibamu si awọn aini rẹ
Àwọn ẹ̀wọ̀n oko wa tí a fi irin erogba ṣe ni a ń lò fún ẹ̀rọ ewébẹ̀ tí ó gbẹ, ẹ̀rọ oúnjẹ, ẹ̀rọ ìdìpọ̀, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
Ni akoko kanna, a ṣe akiyesi pataki ni awọn ofin ti awọn ọja:
1. Àwọn ohun èlò tí a yàn dáradára, gbogbo iṣẹ́ àwọn ohun èlò tí a yàn dáradára, tí ó yẹ fún onírúurú àyíká líle, tí kò rọrùn láti wọ̀.
2. Gẹ́gẹ́ bí àìní rẹ, a lè ṣe àtúnṣe onírúurú ìlànà pàtó, a sì lè ṣe àgbékalẹ̀ àwọn àwòrán àti àpẹẹrẹ láti fún ọ ní àwọn ìdáhùn ìtọ́kasí.
3. Ilana lile, ilana idanwo to muna ni a gba, a si n danwo iwọn ọja kọọkan ati ayewo, ki o le lo o pẹlu igboya

◆Ẹ̀wọ̀n irin aláìlágbára: A fi irin aláìlágbára ṣe àwọn ẹ̀yà ara náà. Irú ẹ̀wọ̀n yìí dára fún lílò ní ilé iṣẹ́ oúnjẹ àti ní àwọn ibi tí àwọn kẹ́míkà àti oògùn ti lè ba a jẹ́, a sì tún lè lò ó ní àwọn ipò ooru gíga àti ìgbóná tí ó lọ sílẹ̀.
◆ Ẹ̀wọ̀n tí a fi nickel ṣe, ẹ̀wọ̀n tí a fi galvanized ṣe, ẹ̀wọ̀n tí a fi chrome ṣe: gbogbo ẹ̀wọ̀n irin erogba ni a lè fi tọ́jú ojú ilẹ̀, a sì lè fi nickel ṣe, zinc ṣe tàbí chrome ṣe ìtọ́jú ojú ilẹ̀ àwọn ẹ̀yà ara náà, èyí tí a lè lò fún ìfọ́ omi òjò níta gbangba àti àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ mìíràn, ṣùgbọ́n kò lè dènà ìbàjẹ́ omi kemikali tí ó wọ́pọ̀.
◆ Ẹ̀wọ̀n tí ó ń fa ìpara ara ẹni: Àwọn ẹ̀yà kan ni a fi irin tí a fi epo tùràrí sí ṣe. Irú ẹ̀wọ̀n yìí ní àwọn ànímọ́ bíi ìdènà ìbàjẹ́ àti ìdènà ìbàjẹ́ tó dára, kò sí ìtọ́jú (láìsí ìtọ́jú) àti ìgbésí ayé pípẹ́. A máa ń lò ó ní àwọn àkókò tí wàhálà bá pọ̀, tí àwọn ohun tí a nílò láti yípadà, tí kò sì lè tọ́jú nígbà gbogbo, bí irú àwọn ìlà iṣẹ́ àdánidá nínú ilé iṣẹ́ oúnjẹ, ìdíje kẹ̀kẹ́ gíga, àti ẹ̀rọ ìtọ́jú gíga tí kò ní ìtọ́jú púpọ̀.
◆ Ẹ̀wọ̀n O-oruka: A fi àwọn òrùka O-oruka tí a lè fi dí i mọ́ àárín àwọn àwo ẹ̀wọ̀n inú àti òde ti ẹ̀wọ̀n yípo náà láti dènà eruku kí ó má wọ inú àti kí òróró má baà jáde láti inú ìdè náà. A ti fi òróró sí ẹ̀wọ̀n náà tẹ́lẹ̀. Nítorí pé ẹ̀wọ̀n náà ní àwọn ẹ̀yà ara tí ó lágbára gan-an àti ìpara tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, a lè lò ó nínú ìtajà tí ó ṣí sílẹ̀ bíi àwọn alùpùpù.