Ṣàkíyèsí bí ẹ̀wọ̀n ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná náà ṣe tó àti ibi tí ó wà. Lo òye láti ṣètò àwọn ètò ìtọ́jú. Nípasẹ̀ àkíyèsí, mo rí i pé ibi tí ẹ̀wọ̀n náà ti jábọ́ ni ẹ̀wọ̀n ẹ̀yìn. Ẹ̀wọ̀n náà jábọ́ sí òde. Ní àkókò yìí, a tún nílò láti gbìyànjú yí àwọn pẹ́dàlì náà láti mọ̀ bóyá ẹ̀wọ̀n iwájú náà ti jábọ́.
yanju
Múra àwọn irinṣẹ́ àtúnṣe, àwọn ohun èlò ìkọ́kọ́ tí a sábà máa ń lò, àwọn ohun èlò ìkọ́kọ́, àti àwọn ohun èlò ìkọ́kọ́ tí a fi abẹ́rẹ́ ṣe. Dá àwọn pedal náà padà sẹ́yìn láti mọ ipò àwọn ohun èlò ìkọ́kọ́ àti ẹ̀wọ̀n náà. Kọ́kọ́ fi ẹ̀wọ̀n kẹ̀kẹ́ ẹ̀yìn náà sí orí ohun èlò ìkọ́kọ́ náà dáadáa. Kí o sì kíyèsí láti tún ipò náà ṣe kí o má sì rú u. Lẹ́yìn tí a bá ti tún kẹ̀kẹ́ ẹ̀yìn ṣe, a ní láti gbìyànjú láti tún kẹ̀kẹ́ iwájú ṣe ní ọ̀nà kan náà.
Lẹ́yìn tí a bá ti tún àwọn ẹ̀wọ̀n kẹ̀kẹ́ iwájú àti ẹ̀yìn ṣe, ìgbésẹ̀ pàtàkì ni láti yí àwọn pedal náà padà sí òdìkejì ní ọwọ́ láti mú àwọn gear àti ẹ̀wọ̀n iwájú àti ẹ̀yìn tí a ti ṣètò díẹ̀díẹ̀. Nígbà tí gbogbo ẹ̀wọ̀n náà bá ti so mọ́ gear náà dáadáa, oríire ni pé a ti fi ẹ̀wọ̀n náà síbẹ̀ báyìí.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù kọkànlá-11-2023
