A kò le sọ nípa pàtàkì àwọn ohun èlò tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé àti tó lè pẹ́ tó fún ẹ̀rọ àti ohun èlò ilé iṣẹ́. Ọ̀kan lára àwọn ohun èlò pàtàkì ni ẹ̀wọ̀n tí a fi ń yípo, èyí tó jẹ́ apá pàtàkì nínú ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ẹ̀rọ ẹ̀rọ. Nínú ìwé ìròyìn yìí, a ó wo àwọn ìlànà àti àwọn ohun èlò tó wà nínú ẹ̀rọ náà dáadáa.Ẹ̀wọ̀n ìyípo boṣewa 200-3Rláti ọ̀dọ̀ olùpèsè tó gbajúmọ̀ jùlọ ní ilé iṣẹ́ náà, Bullea.
Ìsọfúnni:
A ṣe ẹ̀wọ̀n ìyípo boṣewa 200-3R láti bá àwọn ìlànà dídára àti iṣẹ́ tó ga jùlọ mu. Gẹ́gẹ́ bí ẹ̀wọ̀n ìyípo boṣewa, ó lè fara da àwọn ẹrù tó wúwo àti àwọn ipò ìṣiṣẹ́ tó le koko. Ohun èlò tí a lò nínú ìkọ́lé rẹ̀ jẹ́ irin, tí a mọ̀ fún agbára àti agbára rẹ̀, èyí tó ń rí i dájú pé ẹ̀wọ̀n náà lè fara da àwọn ohun èlò ilé-iṣẹ́ tó le koko.
agbara fifẹ:
Ọ̀kan lára àwọn ohun tó tayọ̀ nínú ẹ̀wọ̀n roller 200-3R ni agbára tensile tó lágbára. Ohun ìní yìí ṣe pàtàkì láti rí i dájú pé àwọn ẹ̀wọ̀n lè gbé agbára àti ìṣípo jáde lọ́nà tó dára nínú onírúurú ẹ̀rọ àti ohun èlò. Yálà kí wọ́n máa gbé àwọn ohun èlò lọ sí ibi iṣẹ́ tàbí kí wọ́n máa wakọ̀ àwọn ẹ̀rọ tó wúwo, agbára tensile tó lágbára ti ẹ̀wọ̀n roller yìí mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé fún onírúurú ohun èlò ilé iṣẹ́.
Ibi tí àti orúkọ ìtajà rẹ̀ ti bẹ̀rẹ̀:
Wọ́n fi ìgbéraga ṣe Standard Roller Chain 200-3R ní Zhejiang, China, agbègbè kan tí ó lókìkí fún ìmọ̀ iṣẹ́-ọnà ilé-iṣẹ́ rẹ̀. Bullea, tí ó jẹ́ ọ̀kan lára àwọn ọjà tí ó tayọ yìí, lórúkọ rere àti ìṣẹ̀dá tuntun ní ẹ̀ka àwọn èròjà ẹ̀rọ. Orúkọ rere Bullea fún pípèsè àwọn ojútùú tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé ti mú kí ó jẹ́ olùpèsè àwọn ẹ̀wọ̀n roller àti àwọn ọjà tí ó jọra tí a gbẹ́kẹ̀lé.
Awoṣe ati apoti:
Ẹ̀wọ̀n ìyípo 200-3R jẹ́ àwòṣe ANSI ó sì bá àwọn ìlànà American National Standards Institute mu, ó sì rí i dájú pé ó bá àwọn èròjà ANSI mu àti pé ó ṣeé ṣe láti yípadà. Ní àfikún, a fi ìṣọ́ra kó ọjà náà sínú àpótí onígi láti pèsè ààbò nígbà tí a bá ń gbé e lọ àti nígbà tí a bá ń tọ́jú rẹ̀, èyí sì tún fi hàn pé Bullea ti ṣetán láti fi ọjà náà ránṣẹ́ sí ipò tó dára jùlọ.
ohun elo:
Ìlòpọ̀ tí ẹ̀rọ ìyípo 200-3R ń lò jẹ́ kí ó dára fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìlò ní onírúurú ilé iṣẹ́. Láti àwọn ọ̀nà ìsopọ̀ mọ́tò títí dé àwọn ẹ̀rọ iṣẹ́ àgbẹ̀, ẹ̀rọ ìyípo yìí ń kó ipa pàtàkì nínú gbígbé àwọn iṣẹ́ tí ó rọrùn àti tí ó gbéṣẹ́ ga. Ìkọ́lé rẹ̀ tí ó le koko àti iṣẹ́ tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé mú kí ó dára fún àwọn àyíká líle níbi tí ìṣedéédé àti agbára rẹ̀ ṣe pàtàkì.
ni paripari:
Ní ṣókí, ẹ̀rọ ìṣiṣẹ́ Standard Roller Chain 200-3R ti Bulllead jẹ́ ẹ̀rí sí ìyàsímímọ́ rẹ̀ sí dídára àti ìtayọ ìmọ̀ ẹ̀rọ. Pẹ̀lú agbára ìfàyàrán tó lágbára, ìkọ́lé irin tó lágbára àti ìbámu pẹ̀lú àwọn ìlànà ilé iṣẹ́, ẹ̀rọ ìṣiṣẹ́ yìí jẹ́ ojútùú tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé fún agbára àwọn ẹ̀rọ àti ohun èlò ilé iṣẹ́. Yálà fún fífi sori ẹrọ tuntun tàbí lílo àyípadà, yíyan ẹ̀rọ ìṣiṣẹ́ boṣewa 200-3R ń rí i dájú pé ẹ̀rọ ìṣiṣẹ́ rẹ ṣeé gbẹ́kẹ̀lé àti pé ó pẹ́ títí.
Ní ti àwọn ẹ̀yà ilé iṣẹ́, a kò le sọ̀rọ̀ nípa pàtàkì yíyan àwọn ọjà tó dára jùlọ. Pẹ̀lú ẹ̀wọ̀n roller 200-3R rẹ̀, Bullea fúnni ní ojútùú kan tó ní agbára, ìgbẹ́kẹ̀lé àti ìṣedéédé, èyí tó mú kí ó jẹ́ ohun ìní tó wúlò nínú ẹ̀ka ìmọ̀ ẹ̀rọ.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jun-12-2024
